Giá gốc là: 19.500.000₫.Giá hiện tại là: 18.500.000₫.
CẤU HÌNH CHI TIẾT:
✅CPU: Generation Intel® Core™ Ultra 5 235H vPro (14-Core, 14-Thread, 18MB Cache, up to 5.0GHz Max Turbo Frequency – 13 TOPS NPU)
✅RAM: 16GB DDR5 5600MHz
✅Ổ CỨNG: 256GB SSD M.2 PCIe® NVMe
✅VGA: Intel® Arc™ Pro Graphics
✅LCD: 16 inch FHD+ (1920*1200), 60Hz, Non-Touch, Anti-Glare, 45% NTSC, 300 nits