Liên hệ
CẤU HÌNH CHI TIẾT:
✅CPU: Intel Core i9-13900HX (2.60GHz up to 5.40GHz, 36MB Cache)
✅RAM: 16GB DDR5 4800MHz
✅Ổ CỨNG: SSD 512GB M.2 2280 PCIe NVMe
✅VGA: NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6
✅LCD: 16 inch 2.5K+ (2560×1600) IPS, 165Hz, SlimBezel, 100% sRGB, Acer ComfyView